เทศบาลตำบลหัวนาจัดกิจกรรมประเพณีทำบุญตักบาตรเทโวโรหณะ ประจำปี พ.ศ. 2565
- หน้าหลัก
- กิจกรรม
- เทศบาลตำบลหัวนาจัดกิจกรรมประเพณีทำบุญตักบาตรเทโวโรหณะ ประจำปี พ.ศ. 2565
11 ต.ค. 2022 09:00:00
กิจกรรม ทต.หัวนา 158
![](https://backend.huana-ubon.go.th/uploads/files/1/activities/1_1676098291.jpg)
โดยนายสะอาด วงศ์รักษ์ นายอำเภอเขมราฐ ให้เกียรติเป็นประธานในพิธี ซึ่งร่วมด้วย นายณรงค์ แดงโสภา นายกเทศมนตรีตำบลหัวนา คณะฝ่ายบริหาร คณะฝ่ายสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ เจ้าหน้าที่เทศบาล และประชาชนร่วมทำบุญตักบาตรเป็นจำนวนมาก ณ บริเวณลานตลาดสดเทศบาลตำบลหัวนา